Toleo la 2022

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

TFN:905

REKEBISHO “A” LA FOMU YA MAMOBI YA POSHO YA KAZI ZA ZIADA

A. ljazwe na Mwombaji / Waombaiji.

Na.

Jina Kamili

Cheo

Idara/Kitengo/
Sehemu

Ngazi ya
Mshahara

1. Kazi inayoombewa kibali (Weka Takwimu / Matokeo)

2. Maelezo ya Malipo ya Posho ya kazi za ziada:-
(a) Idadi ya siku za kufanya kazi hiyo na sababu:

(c) Tarehe ya kuanza: .................ccooeeeees Tarehe ya kumaliza: .....................

(d) Kiwango cha Malipo kwa SiKU ..........c.ooiiiiiiii e
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B. Idhini ya Mkuu wa ldara/ Kitengo
Nimeridhia /siridhii kazi inayopendekezwa kufanyika kwa muda wa ziada. Kazi hii
ifanyike kuanzia tarehe ................ Na ikamilike kabla ya tarehe .....................

C. Idhini ya Afisa Masuuli / Afisa Mfawidhi
Idhini imetolewa/haikutolewa ...,

Siku zilizoidhinishwa ...
Na jumlaya shilingi ...

D. Maombi ya Malipo

1. Ninathibitisha kama msimamizi kuwa kazi nilizoombea hapo juu zimekamilika

kwa siku ............ Ninaomba idhini ya jumla ya malipo ya shilingi
Jina na Sahihi ya Mkuu wa Sehemu Cheo Tarehe
2. Nakubali kiasi hicho cha shilingi ........................ kwa siku ...................

Jina Sahihi ya Mkuu wa Idara Cheo Tarehe
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3. Naidhinisha malipo haya ya shilingi ........................... kwa siku ............
KW SAD AU ...
Afisa Masuuli /Afisa Mfawidhi Tarehe

Tafadhali tumia Rekebisho “A” katika maombi ya malipo ya Posho ya Kazi za
Ziada.



